400AXW100M16X35
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 400AXW100M16X35
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing PENCIL CAP
Gagnablöð: 1.400AXW100M16X35.pdf2.400AXW100M16X35.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 400AXW100M16X35
Hlutanúmer 400AXW100M16X35 Framleiðandi Rubycon
Lýsing PENCIL CAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37574 pcs Gögn 1.400AXW100M16X35.pdf2.400AXW100M16X35.pdf
Spennaverðlaun 400V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.630" Dia (16.00mm)
Röð AXW Ripple Núverandi @ Lágtíðni 580mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 870mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -25°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.295" (7.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 1.457" (37.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 100µF 400V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C
Rýmd 100µF Umsóknir General Purpose