400LLE2R2MEFC8X9
RubyconRubycon
400LLE2R2MEFC8X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 400LLE2R2MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL
Gagnablöð: 1.400LLE2R2MEFC8X9.pdf2.400LLE2R2MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 400LLE2R2MEFC8X9
Hlutanúmer 400LLE2R2MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 208984 pcs Gögn 1.400LLE2R2MEFC8X9.pdf2.400LLE2R2MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 400V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð LLE Ripple Núverandi @ Lágtíðni 36mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial, Can
Önnur nöfn 1189-1330 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 12000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 2.2µF 400V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 12000 Hrs @ 105°C
Rýmd 2.2µF Umsóknir General Purpose