400LSW680M51X83
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 400LSW680M51X83
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing SCREW TERMINAL
Gagnablöð: 1.400LSW680M51X83.pdf2.400LSW680M51X83.pdf3.400LSW680M51X83.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
30 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 400LSW680M51X83
Hlutanúmer 400LSW680M51X83 Framleiðandi Rubycon
Lýsing SCREW TERMINAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4045 pcs Gögn 1.400LSW680M51X83.pdf2.400LSW680M51X83.pdf3.400LSW680M51X83.pdf
Spennaverðlaun 400V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 2.008" Dia (51.00mm)
Röð LSW Ripple Núverandi @ Lágtíðni 2.3A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 2.714A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can - Screw Terminals
Vinnuhitastig -25°C ~ 105°C Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.858" (21.80mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 3.386" (86.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 680µF 400V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 3000 Hrs @ 105°C Rýmd 680µF