450LSQ5600M77X131
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 450LSQ5600M77X131
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing SCREW TERMINAL
Gagnablöð: 1.450LSQ5600M77X131.pdf2.450LSQ5600M77X131.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 450LSQ5600M77X131
Hlutanúmer 450LSQ5600M77X131 Framleiðandi Rubycon
Lýsing SCREW TERMINAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1306 pcs Gögn 1.450LSQ5600M77X131.pdf2.450LSQ5600M77X131.pdf
Spennaverðlaun 450V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 3.031" Dia (77.00mm)
Röð LSQ Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can - Screw Terminals
Vinnuhitastig -25°C ~ 85°C Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 1.236" (31.40mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 5.276" (134.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 5600µF 450V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 3000 Hrs @ 85°C Rýmd 5600µF