4MS5470MEFC8X5
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4MS5470MEFC8X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.4MS5470MEFC8X5.pdf2.4MS5470MEFC8X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4MS5470MEFC8X5
Hlutanúmer 4MS5470MEFC8X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1036413 pcs Gögn 1.4MS5470MEFC8X5.pdf2.4MS5470MEFC8X5.pdf
Spennaverðlaun 4V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð MS5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 181mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 217.2mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 470µF 4V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C Rýmd 470µF