50MH73R3MEFC4X7
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MH73R3MEFC4X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 3.3UF 20% 50V THRUHOLE
Gagnablöð: 1.50MH73R3MEFC4X7.pdf2.50MH73R3MEFC4X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MH73R3MEFC4X7
Hlutanúmer 50MH73R3MEFC4X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 3.3UF 20% 50V THRUHOLE Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 372212 pcs Gögn 1.50MH73R3MEFC4X7.pdf2.50MH73R3MEFC4X7.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MH7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 24mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 36mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-4117
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 3.3µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C
Rýmd 3.3µF Umsóknir General Purpose