50MS53R3K4X5
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MS53R3K4X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.50MS53R3K4X5.pdf2.50MS53R3K4X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MS53R3K4X5
Hlutanúmer 50MS53R3K4X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1213042 pcs Gögn 1.50MS53R3K4X5.pdf2.50MS53R3K4X5.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±10%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MS5 Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 3.3µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C Rýmd 3.3µF