50PK2.2MEFC5X11
RubyconRubycon
50PK2.2MEFC5X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50PK2.2MEFC5X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50PK2.2MEFC5X11.pdf2.50PK2.2MEFC5X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50PK2.2MEFC5X11
Hlutanúmer 50PK2.2MEFC5X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2199938 pcs Gögn 1.50PK2.2MEFC5X11.pdf2.50PK2.2MEFC5X11.pdf
Tolerance 2.2µF Surface Mount Land Size 0.079" (2.00mm)
Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm) Röð PK
RoHS staða Bulk Ripple Current - Lágtíðni General Purpose
Ripple Current Polar Polarization Radial, Can
Pitch - Tengi 50V Pakki / tilfelli -
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi þétta 23mA @ 120Hz
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 50PK2.2MEFC5X11 Ævi @ Temp. -
Impedance - Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm)
Útvíkkuð lýsing 2.2µF 50V Aluminum Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Lýsing CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL Umsóknir 2000 Hrs @ 85°C