50ST684M3225X
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ST684M3225X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.68UF 20% 50VDC 1210
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ST684M3225X
Hlutanúmer 50ST684M3225X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.68UF 20% 50VDC 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52440 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 0.68µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1210 (3225 Metric)
Rýmd 0.68µF Umsóknir DC Link, DC Filtering