50WA100MEFC8X9
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50WA100MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 100UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50WA100MEFC8X9.pdf2.50WA100MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50WA100MEFC8X9
Hlutanúmer 50WA100MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 100UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 894464 pcs Gögn 1.50WA100MEFC8X9.pdf2.50WA100MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð WA Ripple Núverandi @ Lágtíðni 240mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 288mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.413" (10.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 100µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C
Rýmd 100µF Umsóknir General Purpose