50ZLJ27M5X11
RubyconRubycon
50ZLJ27M5X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ZLJ27M5X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 27UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.50ZLJ27M5X11.pdf2.50ZLJ27M5X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ZLJ27M5X11
Hlutanúmer 50ZLJ27M5X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 27UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 283359 pcs Gögn 1.50ZLJ27M5X11.pdf2.50ZLJ27M5X11.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð ZLJ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 130.2mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 310mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2332
50ZLJ27M5X11-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 7000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.079" (2.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 480 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 27µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 7000 Hrs @ 105°C
Rýmd 27µF Umsóknir General Purpose