63LSQ47000M64X99
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63LSQ47000M64X99
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing SCREW TERMINAL
Gagnablöð: 1.63LSQ47000M64X99.pdf2.63LSQ47000M64X99.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63LSQ47000M64X99
Hlutanúmer 63LSQ47000M64X99 Framleiðandi Rubycon
Lýsing SCREW TERMINAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2140 pcs Gögn 1.63LSQ47000M64X99.pdf2.63LSQ47000M64X99.pdf
Spennaverðlaun 63V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 2.520" Dia (64.00mm)
Röð LSQ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 11.9A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 13.09A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can - Screw Terminals
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 1.110" (28.20mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 4.016" (102.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 47000µF 63V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 3000 Hrs @ 85°C Rýmd 47000µF