63MU473M3216
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 63MU473M3216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.047UF 20% 63VDC 1206
Gagnablöð: 63MU473M3216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 63MU473M3216
Hlutanúmer 63MU473M3216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.047UF 20% 63VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 71453 pcs Gögn 63MU473M3216.pdf
Spennahlutfall - DC 63V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn 63MU473M3216X
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.047" (1.20mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 0.047µF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) Rýmd 0.047µF