80KXF680MEFC22X20
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 80KXF680MEFC22X20
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 680UF 20% 80V SNAP
Gagnablöð: 1.80KXF680MEFC22X20.pdf2.80KXF680MEFC22X20.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 80KXF680MEFC22X20
Hlutanúmer 80KXF680MEFC22X20 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 680UF 20% 80V SNAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51467 pcs Gögn 1.80KXF680MEFC22X20.pdf2.80KXF680MEFC22X20.pdf
Spennaverðlaun 80V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.866" Dia (22.00mm)
Röð KXF Ripple Núverandi @ Lágtíðni 840mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 966mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.394" (10.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.866" (22.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 680µF 80V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Snap-In 3000 Hrs @ 105°C
Rýmd 680µF Umsóknir General Purpose