80LSQ10000MEFC36X98
RubyconRubycon
80LSQ10000MEFC36X98 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 80LSQ10000MEFC36X98
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10000UF 20% 80V SCREW
Gagnablöð: 1.80LSQ10000MEFC36X98.pdf2.80LSQ10000MEFC36X98.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 80LSQ10000MEFC36X98
Hlutanúmer 80LSQ10000MEFC36X98 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10000UF 20% 80V SCREW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4139 pcs Gögn 1.80LSQ10000MEFC36X98.pdf2.80LSQ10000MEFC36X98.pdf
Spennaverðlaun 80V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 1.417" Dia (36.00mm)
Röð LSQ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 5A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 5.5A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can - Screw Terminals Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.500" (12.70mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 3.976" (101.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 10000µF 80V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 3000 Hrs @ 85°C
Rýmd 10000µF Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
80LET
80LET
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE CARTRIDGE 80A 240VAC/150VDC