80LSQ6800MEFC36X83
RubyconRubycon
80LSQ6800MEFC36X83 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 80LSQ6800MEFC36X83
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 6800UF 20% 80V SCREW
Gagnablöð: 1.80LSQ6800MEFC36X83.pdf2.80LSQ6800MEFC36X83.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 80LSQ6800MEFC36X83
Hlutanúmer 80LSQ6800MEFC36X83 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 6800UF 20% 80V SCREW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5190 pcs Gögn 1.80LSQ6800MEFC36X83.pdf2.80LSQ6800MEFC36X83.pdf
Spennaverðlaun 80V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 1.417" Dia (36.00mm)
Röð LSQ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 3.7A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 4.07A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can - Screw Terminals Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.500" (12.70mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 3.386" (86.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 6800µF 80V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 3000 Hrs @ 85°C
Rýmd 6800µF Umsóknir General Purpose