ESDSIGN4X10
SCSSCS
ESDSIGN4X10 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDSIGN4X10
Framleiðandi / Vörumerki: SCS
Vörulýsing SIGN ESD/STATIC 10"X4" BLK/YLLW
Gagnablöð: ESDSIGN4X10.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDSIGN4X10
Hlutanúmer ESDSIGN4X10 Framleiðandi SCS
Lýsing SIGN ESD/STATIC 10"X4" BLK/YLLW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 26873 pcs Gögn ESDSIGN4X10.pdf
Gerð Sign Röð -
Pökkun - Önnur nöfn 00051111161265
Efni - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Merkingartegund - Stærð merki 10.00" L x 4.00" W (254.0mm x 101.6mm)