74LCX240TTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74LCX240TTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 3.6V 20TSSOP
Gagnablöð: 74LCX240TTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74LCX240TTR
Hlutanúmer 74LCX240TTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC BUFFER INVERT 3.6V 20TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 364858 pcs Gögn 74LCX240TTR.pdf
Spenna - Framboð 2 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 20-TSSOP
Röð 74LCX Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Output Tegund 3-State
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA) Fjöldi hluta 2
Fjöldi bita á Element 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Logic Type Buffer, Inverting
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type -
nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-TSSOP Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA