74VCX16240TTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74VCX16240TTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 3.6V 48TSSOP
Gagnablöð: 74VCX16240TTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74VCX16240TTR
Hlutanúmer 74VCX16240TTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC BUFFER INVERT 3.6V 48TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 73645 pcs Gögn 74VCX16240TTR.pdf
Spenna - Framboð 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 48-TSSOP
Röð 74VCX Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 48-TFSOP (0.240", 6.10mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 497-1094-2 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA)
Fjöldi hluta 4 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 4 Element 4 Bit per Element 3-State Output 48-TSSOP
Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74VCX16240