A1P25S12M3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
A1P25S12M3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A1P25S12M3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT TRENCH 1200V 25A ACEPACK1
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
22 pcs
110 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um A1P25S12M3
Hlutanúmer A1P25S12M3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT TRENCH 1200V 25A ACEPACK1 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 2684 pcs Gögn
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1200V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.45V @ 15V, 25A
Birgir Tæki Pakki ACEPACK™ 1 Röð -
Power - Max 197W Pakki / tilfelli Module
Önnur nöfn 497-17738 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
NTC hitamælir Yes Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Input Capacitance (Cies) @ Vce 1550pF @ 25V
Inntak Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
nákvæm lýsing IGBT Module Trench Field Stop Three Phase Inverter 1200V 25A 197W Chassis Mount ACEPACK™ 1 Núverandi - Safnari Cutoff (Max) 100µA
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 25A Stillingar Three Phase Inverter