A6985F3V3TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A6985F3V3TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG BUCK 3.3V 0.5A 16HTSSOP
Gagnablöð: 1.A6985F3V3TR.pdf2.A6985F3V3TR.pdf3.A6985F3V3TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um A6985F3V3TR
Hlutanúmer A6985F3V3TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG BUCK 3.3V 0.5A 16HTSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52891 pcs Gögn 1.A6985F3V3TR.pdf2.A6985F3V3TR.pdf3.A6985F3V3TR.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 3.3V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 38V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Röð Automotive, AEC-Q100 Pökkun Tape & Reel (TR)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 250kHz ~ 2MHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 500mA Núverandi - Output 500mA