A6986F3V3TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: A6986F3V3TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG BCK 3.3V 1.5A SYNC HTSSOP
Gagnablöð: A6986F3V3TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um A6986F3V3TR
Hlutanúmer A6986F3V3TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG BCK 3.3V 1.5A SYNC HTSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 24213 pcs Gögn A6986F3V3TR.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 3.3V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 38V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 16-HTSSOP Röð Automotive, AEC-Q100
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-16406-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 250kHz ~ 2MHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 1.5A 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad Núverandi - Output 1.5A