ACST12-7SG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ACST12-7SG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ACST12-7SG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE 700V 12A D2PAK
Gagnablöð: ACST12-7SG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ACST12-7SG
Hlutanúmer ACST12-7SG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE 700V 12A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 66837 pcs Gögn ACST12-7SG.pdf
Spenna - Off State 700V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1V
Triac Tegund Logic - Sensitive Gate Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 700V 12A Surface Mount D2PAK
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 12A Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 120A, 126A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 30mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 10mA