BAS70-09P6FILM
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BAS70-09P6FILM Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BAS70-09P6FILM
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 70V SOT666
Gagnablöð: BAS70-09P6FILM.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BAS70-09P6FILM
Hlutanúmer BAS70-09P6FILM Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 70V SOT666 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 250323 pcs Gögn BAS70-09P6FILM.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1V @ 15mA Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 70V
Birgir Tæki Pakki SOT-666 Hraði Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed
Röð - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli SOT-563, SOT-666 Önnur nöfn 497-5693-1
BAS7009P6FILM
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 2 Independent
nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Schottky 70V 70mA (DC) Surface Mount SOT-563, SOT-666 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 10µA @ 70V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 70mA (DC) Grunneiningarnúmer BAS70-09P6
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BAS70-G
BAS70-G
Framleiðendur: Comchip Technology
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 70V 70MA SOT23-3