BTA10-400C
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTA10-400C Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTA10-400C
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC 400V 10A TO220AB
Gagnablöð: BTA10-400C.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTA10-400C
Hlutanúmer BTA10-400C Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC 400V 10A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 134662 pcs Gögn BTA10-400C.pdf
Spenna - Off State 400V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Standard Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing TRIAC Standard 400V 10A Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 10A Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 100A, 105A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 25mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 25mA