BTA12-600CW
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTA12-600CW Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTA12-600CW
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V TO220AB
Gagnablöð: BTA12-600CW.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTA12-600CW
Hlutanúmer BTA12-600CW Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 141149 pcs Gögn BTA12-600CW.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð Snubberless™ Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 12A Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 12A Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 120A, 126A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA
Stillingar Single Grunneiningarnúmer BTA12
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BTA12-600CWRG
BTA12-600CWRG
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 600V TO220AB
Á lager: 58828 pcs
Sækja: BTA12-600CWRG.pdf
RFQ
BTA12-600CRG
BTA12-600CRG
Lýsing: TRIAC 600V 12A TO220AB
Á lager: 68191 pcs
Sækja: BTA12-600CRG.pdf
RFQ
BTA12-600BRG
BTA12-600BRG
Lýsing: TRIAC 600V 12A TO220AB
Sækja: BTA12-600BRG.pdf
BTA12-600CW3G
BTA12-600CW3G
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: TRIAC 600V 12A TO220AB