BTB04-600SL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTB04-600SL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTB04-600SL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A TO220AB
Gagnablöð: BTB04-600SL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTB04-600SL
Hlutanúmer BTB04-600SL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 128024 pcs Gögn BTB04-600SL.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 10mA Spenna - sundurliðun TO-220AB
Transistor Tegund Logic - Sensitive Gate Röð -
SCR tegund 35A, 38A RoHS staða Bulk
Polarization TO-220-3 Önnur nöfn 497-6671
BTB04-600SL-ND
BTB04600SL
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer BTB04-600SL
Útvíkkuð lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 600V 4A Through Hole TO-220AB Lýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A TO220AB
Núverandi - ferð (það) 15mA Núverandi - Peak Pulse (8 / 20μs) 600V
Núverandi - Frá ríki (hámark) 4A Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 1.3V