BYT261PIV-400
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYT261PIV-400 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT261PIV-400
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE MODULE 400V 60A ISOTOP
Gagnablöð: BYT261PIV-400.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT261PIV-400
Hlutanúmer BYT261PIV-400 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE MODULE 400V 60A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6494 pcs Gögn BYT261PIV-400.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 60A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki ISOTOP® Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 100ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-2681-5 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 2 Independent nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Standard 400V 60A Chassis Mount ISOTOP
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 60µA @ 400V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 60A