BYT30P-1000
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT30P-1000
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 1KV 30A SOD93-2
Gagnablöð: BYT30P-1000.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
300 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT30P-1000
Hlutanúmer BYT30P-1000 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 1KV 30A SOD93-2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15976 pcs Gögn BYT30P-1000.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.9V @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1000V
Birgir Tæki Pakki SOD-93-2 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 165ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli SOD-93-2
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard nákvæm lýsing Diode Standard 1000V 30A Through Hole SOD-93-2
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 1000V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 30A