BYT60P-1000
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYT60P-1000
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY GP 1000V 60A SOD93
Gagnablöð: BYT60P-1000.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
300 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYT60P-1000
Hlutanúmer BYT60P-1000 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY GP 1000V 60A SOD93 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22785 pcs Gögn BYT60P-1000.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.9V @ 60A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1000V
Birgir Tæki Pakki SOD-93 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 170ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli SOD-93-2
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard Díóða Stillingar 2 Independent
nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Standard 1000V 60A Through Hole SOD-93-2 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 1000V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 60A