BYV255V-200
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYV255V-200 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYV255V-200
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE MODULE 200V 100A ISOTOP
Gagnablöð: BYV255V-200.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYV255V-200
Hlutanúmer BYV255V-200 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE MODULE 200V 100A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3364 pcs Gögn BYV255V-200.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 850mV @ 100A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 200V
Birgir Tæki Pakki ISOTOP® Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 80ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-2694-5 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 2 Independent nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Standard 200V 100A Chassis Mount ISOTOP
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 200V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 100A