BYW100-200RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYW100-200RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYW100-200RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 200V 1.5A DO15
Gagnablöð: BYW100-200RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYW100-200RL
Hlutanúmer BYW100-200RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 200V 1.5A DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 231800 pcs Gögn BYW100-200RL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.2V @ 4.5A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 200V
Birgir Tæki Pakki DO-15 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 35ns
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Önnur nöfn 497-2510-1
BYW100200RL
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 200V 1.5A Through Hole DO-15 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 10µA @ 200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 1.5A Rafhlaða @ Vr, F -
Grunneiningarnúmer BYW100-200
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BYW178-TAP
BYW178-TAP
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: DIODE AVALANCHE 800V 3A SOD64
Á lager: 259355 pcs
Sækja: BYW178-TAP.pdf
RFQ
BYW100-200
BYW100-200
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE GEN PURP 200V 1.5A DO15