BYW51-200
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYW51-200 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYW51-200
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY GP 200V 10A TO220AB
Gagnablöð: BYW51-200.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYW51-200
Hlutanúmer BYW51-200 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY GP 200V 10A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 201751 pcs Gögn BYW51-200.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 850mV @ 8A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 200V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 35ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3
Önnur nöfn 497-2693-5 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 10A Through Hole TO-220-3
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 15µA @ 200V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 10A