BYW81P-200
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BYW81P-200 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BYW81P-200
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 200V 15A TO220AC
Gagnablöð: BYW81P-200.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BYW81P-200
Hlutanúmer BYW81P-200 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 200V 15A TO220AC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 54961 pcs Gögn BYW81P-200.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.15V @ 25A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 200V
Birgir Tæki Pakki TO-220AC Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 40ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-2
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 150°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Standard nákvæm lýsing Diode Standard 200V 15A Through Hole TO-220AC
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 20µA @ 200V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 15A