BZW04-239RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW04-239RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW04-239RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE DO15
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW04-239RL
Hlutanúmer BZW04-239RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5540 pcs Gögn
Voltage - Reverse Standoff (Typ) - Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) - Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-15
Röð BZW04, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 400W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) -
Rýmd @ Tíðni - Grunneiningarnúmer BZW04
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW04-239BHR1G
BZW04-239BHR1G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 239V 384V DO204AL
Á lager: 1264868 pcs
Sækja: BZW04-239BHR1G.pdf
RFQ
BZW04-23B
BZW04-23B
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 23.1V 37.5V DO15
Á lager: 563507 pcs
Sækja: BZW04-23B.pdf
RFQ
BZW04-23B R0G
BZW04-23B R0G
Lýsing: TVS DIODE 23.1V 37.5V DO204AL