BZW06-58B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW06-58B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW06-58B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 58.1V 121V DO15
Gagnablöð: BZW06-58B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW06-58B
Hlutanúmer BZW06-58B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 58.1V 121V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 492266 pcs Gögn BZW06-58B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 58.1V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 121V
Spenna - sundurliðun (mín) 64.6V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-15 Röð BZW06, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 33A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 312.5pF @ 1MHz
Tvíátta rásir 1 Grunneiningarnúmer BZW06
Umsóknir General Purpose
skyldar vörur
BZW06-5V8
BZW06-5V8
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 5.8V 13.4V DO15
Á lager: 177935 pcs
Sækja: BZW06-5V8.pdf
RFQ
BZW06-58B R0G
BZW06-58B R0G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 58.1V 121V DO204AC
Á lager: 895240 pcs
Sækja: BZW06-58B R0G.pdf
RFQ
BZW06-5V8B
BZW06-5V8B
Sækja: BZW06-5V8B.pdf
BZW06-58 A0G
BZW06-58 A0G
Sækja: BZW06-58 A0G.pdf
BZW06-58B A0G
BZW06-58B A0G
Sækja: BZW06-58B A0G.pdf
BZW06-48B B0G
BZW06-48B B0G
Lýsing: TVS DIODE 47.8V 100V DO204AC
Sækja: BZW06-48B B0G.pdf
BZW06-48BRL
BZW06-48BRL
Lýsing: TVS DIODE 47.8V 100V DO15
Sækja: BZW06-48BRL.pdf
BZW06-58 B0G
BZW06-58 B0G
Sækja: BZW06-58 B0G.pdf
BZW06-58BRL
BZW06-58BRL
Lýsing: TVS DIODE 58.1V 121V DO15
Sækja: BZW06-58BRL.pdf
BZW06-58B B0G
BZW06-58B B0G
Sækja: BZW06-58B B0G.pdf
BZW06-48B R0G
BZW06-48B R0G
Sækja: BZW06-48B R0G.pdf
BZW06-58 R0G
BZW06-58 R0G
Sækja: BZW06-58 R0G.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by