DATALOG-M24LR-A
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
DATALOG-M24LR-A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DATALOG-M24LR-A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DATALOGGER REF FOR M24LR64-R
Gagnablöð: 1.DATALOG-M24LR-A.pdf2.DATALOG-M24LR-A.pdf3.DATALOG-M24LR-A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DATALOG-M24LR-A
Hlutanúmer DATALOG-M24LR-A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DATALOGGER REF FOR M24LR64-R Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3932 pcs Gögn 1.DATALOG-M24LR-A.pdf2.DATALOG-M24LR-A.pdf3.DATALOG-M24LR-A.pdf
Gerð Datalogger Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni 13.56MHz
Til notkunar með / tengdar vörur M24LR-64-R
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DAT72415
DAT72415
Framleiðendur: Cynergy3
Lýsing: RELAY REED SPST-NO 2A 24V