EFL1K0AF39RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
EFL1K0AF39RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EFL1K0AF39RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing ASD & IPAD
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um EFL1K0AF39RL
Hlutanúmer EFL1K0AF39RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing ASD & IPAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4396 pcs Gögn
Þyngd 0.3g Spennaverðlaun 3.9V
Uppsagnarstíll - Standard gjaldtími -
Standard gjalddaga - Stærð / Mál 1.02" L x 1.02" W x 0.01" H (25.8mm x 25.8mm x 0.2mm)
Önnur nöfn 497-17638-2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Losunarhraði 5mA nákvæm lýsing 3.9V Thin Film (Lithium) Battery Rechargeable (Secondary) 1mAh