ESDA14V2-4BF3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDA14V2-4BF3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDA14V2-4BF3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 12V 5FLIPCHIP
Gagnablöð: ESDA14V2-4BF3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDA14V2-4BF3
Hlutanúmer ESDA14V2-4BF3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 12V 5FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 495932 pcs Gögn ESDA14V2-4BF3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) 14.2V Einátta rásir 4
Gerð Steering (Rail to Rail) Birgir Tæki Pakki 5-FlipChip (0.94x0.94)
Röð ESDA, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 50W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-WFBGA, FCBGA Önnur nöfn 497-14160-2
ESDA14V2-4BF3-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount