ESDA25-4BP6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDA25-4BP6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDA25-4BP6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 24V SOT666
Gagnablöð: ESDA25-4BP6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDA25-4BP6
Hlutanúmer ESDA25-4BP6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 24V SOT666 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 196352 pcs Gögn ESDA25-4BP6.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) 25V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SOT-666 Röð ESDA, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 50W
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli SOT-563, SOT-666
Önnur nöfn 497-6968-1
ESDA254BP6
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)