ESDA6V1-5SC6Y
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDA6V1-5SC6Y
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 5.2V 11.4V SOT23-6
Gagnablöð: 1.ESDA6V1-5SC6Y.pdf2.ESDA6V1-5SC6Y.pdf3.ESDA6V1-5SC6Y.pdf4.ESDA6V1-5SC6Y.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDA6V1-5SC6Y
Hlutanúmer ESDA6V1-5SC6Y Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 5.2V 11.4V SOT23-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 5.2V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 11.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 6.1V Einátta rásir 5
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SOT-23-6
Röð ESDA Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 80W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli SOT-23-6 Önnur nöfn 497-17311-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 7A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni -