ESDA6V1U1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDA6V1U1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDA6V1U1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 5V 8SOIC
Gagnablöð: ESDA6V1U1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDA6V1U1
Hlutanúmer ESDA6V1U1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 5V 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 69908 pcs Gögn ESDA6V1U1.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) 6.1V Einátta rásir 6
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki 8-SOIC
Röð ESDA, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 200W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 497-3403-5