ESDALC6V1M6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDALC6V1M6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDALC6V1M6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 3V 6UQFN
Gagnablöð: ESDALC6V1M6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDALC6V1M6
Hlutanúmer ESDALC6V1M6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 3V 6UQFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 175302 pcs Gögn ESDALC6V1M6.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 3V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) 6.1V Einátta rásir 4
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki 6-µQFN (1.45x1.0)
Röð ESDA, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 30W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 6-UFDFN Önnur nöfn 497-5564-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) - Rýmd @ Tíðni 12pF @ 1MHz