ESDAVLC12-1BV2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDAVLC12-1BV2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDAVLC12-1BV2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 10.5V 20V ST01005
Gagnablöð: ESDAVLC12-1BV2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
20000 pcs
40000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDAVLC12-1BV2
Hlutanúmer ESDAVLC12-1BV2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 10.5V 20V ST01005 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1773483 pcs Gögn ESDAVLC12-1BV2.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 10.5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 20V
Spenna - sundurliðun (mín) 12V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki ST01005 Röð -
Power Line Protection No Power - Peak Pulse -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, No Lead
Önnur nöfn 497-15491-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 1A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 7pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1