EVAL6563-400W
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
EVAL6563-400W Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EVAL6563-400W
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DEMO BOARD FOR L6563
Gagnablöð: EVAL6563-400W.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EVAL6563-400W
Hlutanúmer EVAL6563-400W Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DEMO BOARD FOR L6563 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1061 pcs Gögn EVAL6563-400W.pdf
Nýtt IC / Hluti L6563 Gerð Power Management
Fylgiskjöl Board(s) Röð -
Secondary Eiginleikar Transition Mode Helstu eiginleikar 400W, 400V Out, 90 ~ 265VAC In