EVAL6599-90W
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
EVAL6599-90W Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EVAL6599-90W
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing EVAL BOARD FOR L6599
Gagnablöð: 1.EVAL6599-90W.pdf2.EVAL6599-90W.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 693 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 693 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EVAL6599-90W
Hlutanúmer EVAL6599-90W Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing EVAL BOARD FOR L6599 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 693 pcs Gögn 1.EVAL6599-90W.pdf2.EVAL6599-90W.pdf
Spenna - Output 19V Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC
Nýtt IC / Hluti L6563, L6599 Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Reglur Topology Resonant
Power - Output 90W Afgang og gerð 1, Isolated
Önnur nöfn 497-5497 Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks)
Tíðni - Rofi 90kHz nákvæm lýsing L6563, L6599 - AC/DC, Primary Side and PFC 1, Isolated Outputs Evaluation Board
Núverandi - Output 4.7A Stjórnartegund Fully Populated