EVLCMB1-90WADP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
EVLCMB1-90WADP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EVLCMB1-90WADP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DEMONSTRATION BOARD 19V-90 W CON
Gagnablöð: 1.EVLCMB1-90WADP.pdf2.EVLCMB1-90WADP.pdf3.EVLCMB1-90WADP.pdf
Ástand á lager 600 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 600 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EVLCMB1-90WADP
Hlutanúmer EVLCMB1-90WADP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DEMONSTRATION BOARD 19V-90 W CON Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 600 pcs Gögn 1.EVLCMB1-90WADP.pdf2.EVLCMB1-90WADP.pdf3.EVLCMB1-90WADP.pdf
Spenna - Output 19V Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC
Nýtt IC / Hluti STCMB1 Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Reglur Topology Resonant
Power - Output 90W Afgang og gerð 1, Non-Isolated
Megintilgangur AC/DC, Primary and Secondary Side with PFC Tíðni - Rofi 500kHz
nákvæm lýsing STCMB1 - AC/DC, Primary and Secondary Side with PFC 1, Non-Isolated Outputs Evaluation Board Núverandi - Output 4.75A