EVLVIP27L-12WS
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
EVLVIP27L-12WS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EVLVIP27L-12WS
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing EVAL BOARD FOR VIPER27LX
Gagnablöð: EVLVIP27L-12WS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EVLVIP27L-12WS
Hlutanúmer EVLVIP27L-12WS Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing EVAL BOARD FOR VIPER27LX Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1479 pcs Gögn EVLVIP27L-12WS.pdf
Spenna - Output 5V Spenna - inntak 85 ~ 265 VAC
Nýtt IC / Hluti VIPer27 Fylgiskjöl Board(s)
Röð VIPer™ plus Reglur Topology Flyback
Power - Output 12W Afgang og gerð -