FERD40L60CTS
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
FERD40L60CTS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FERD40L60CTS
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY 60V 20A TO220AB
Gagnablöð: FERD40L60CTS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um FERD40L60CTS
Hlutanúmer FERD40L60CTS Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY 60V 20A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 76121 pcs Gögn FERD40L60CTS.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 545mV @ 20A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 60V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pakki / tilfelli TO-220-3
Önnur nöfn 497-17696 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 60V 20A Through Hole TO-220-3
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 1.1mA @ 60V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 20A