HSP053-4M5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HSP053-4M5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing PROTECTION DEVICES
Gagnablöð: 1.HSP053-4M5.pdf2.HSP053-4M5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HSP053-4M5
Hlutanúmer HSP053-4M5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing PROTECTION DEVICES Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 252508 pcs Gögn 1.HSP053-4M5.pdf2.HSP053-4M5.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 5V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) 5.3V Einátta rásir 4
Gerð Steering (Rail to Rail) Birgir Tæki Pakki 5-uQFN (1.3x0.8)
Röð HSP Power Line Protection Yes
Power - Peak Pulse - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 5-XFDFN Önnur nöfn 497-18022-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) -
Rýmd @ Tíðni 0.35pF @ 200MHz ~ 2.5GHz Umsóknir HDMI, USB